Nhà Đất Alo

Đất Ngọc Hiệp – 66.4M² – Tặng Gpxd 3 Tầng – Chỉ 2.14 Tỷ
VIP

Đất Ngọc Hiệp – 66.4M² – Tặng Gpxd 3 Tầng – Chỉ 2.14 Tỷ

CHỈ 2 TỶ 140 TRIỆU ️ sở hữu ngay lô đất cạnh TĐC Ngọc Hiệp Tặng kèm GPXD 3 tầng Sổ hồng riêng từng lô công chứng ngay Diện tích mỗi lô: 66 4m2 ngang 3 32m Đường hiện trạng rộng 3 5m ( quy hoạch mở rộng 6m )
5 Tỷ
Diện tích: 66 m²
Khu vực: Nha Trang, Khánh Hòa
Cập nhật: 13/04/2026
Đất Đẹp - Đầu Tư Sinh Lời - Chính Chủ Bán Đất Tại Xã Hảo Đước, Châu Thành, Tây Ninh
VIP

ĐẤT ĐẸP - ĐẦU TƯ SINH LỜI - Chính Chủ Bán Đất Tại Xã Hảo Đước Châu Thành Tây Ninh (Xã Hảo Đước Tây Ninh mới) Diện tích: 125m2. full thổ cư. Giá bán: 300tr(Có thương lượng) - Tiện ích xung quanh đầy đủ: gần chợ trường học... - Dân
300 Tỷ
Diện tích: 125 m²
Khu vực: Châu Thành, Tây Ninh
Cập nhật: 13/04/2026
Chỉ Hơn 3.X Tỷ – Sở Hữu Ngay 45M² Gần Vành Đai 4 Đức Thượng
VIP

Chỉ Hơn 3.X Tỷ – Sở Hữu Ngay 45M² Gần Vành Đai 4 Đức Thượng

CHỈ HƠN 3.X TỶ SỞ HỮU NGAY 45M GẦN VÀNH ĐAI 4 ĐỨC THƯỢNG Lô đất đẹp giá mềm tiềm năng tăng giá rõ rệt Diện tích: 45m vuông vắn dễ xây dựng Gần ô tô ngõ thoáng đi lại thuận tiện Vị trí đẹp: Gần Vành đai 4 trục
3.85 Tỷ
Diện tích: 45 m²
Khu vực: Hoài Đức, Hà Nội
Cập nhật: 13/04/2026
Chỉ Hơn 3.X Tỷ – Đất 45M Gần Vành Đai 4 Đức Thượng
VIP

Chỉ Hơn 3.X Tỷ – Đất 45M Gần Vành Đai 4 Đức Thượng

CHỈ HƠN 3.x TỶ ĐẤT 45M GẦN VÀNH ĐAI 4 ĐỨC THƯỢNG Diện tích: 45m Vị trí đẹp gần ô tô khu dân cư đông Gần khu vui chơi ️ Sát KĐT Tân Tây Đô Gần Vành đai 4 tiềm năng tăng giá mạnh Giá hơn 3.x tỷ Hữu Thảo
3.85 Tỷ
Diện tích: 45 m²
Khu vực: Hoài Đức, Hà Nội
Cập nhật: 13/04/2026
Đất Đẹp - Giá Tốt - Bán Gấp Lô Đất Tiềm Năng Tại Xã Đông Phước A, Châu Thành, Hậu Giang
VIP

ĐẤT ĐẸP - GIÁ TỐT - Bán GẤP Lô Đất Tiềm Năng Tại xã Đông Phước A Châu Thành Hậu Giang Diện tích: 144m2. Giá bán: 1 3tỷ(Có thương lượng) - Tiện ích xung quanh đầy đủ: gần chợ trường học... - Dân cư đông đúc an ninh đảm bảo
1.3 Tỷ
Diện tích: 144 m²
Khu vực: Châu Thành, Hậu Giang
Cập nhật: 13/04/2026
Đất Mặt Tiền Kho Bãi 3.830M² Gần Nhà Máy Xi Măng Tây Đô, Cần Thơ – Giá Chỉ 17 Tỷ
VIP

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN TRƯƠNG VĂN DIỄN Ô MÔN CẦN THƠ 3.830m ĐẤT KHO BÃI NHÀ XƯỞNG Cần chuyển nhượng lô đất vị trí cực kỳ đắc địa tại mặt tiền đường Trương Văn Diễn ngay cổng vào Nhà máy Xi măng Tây Đô thuộc phường Phước Thới quận Ô
17 Tỷ
Diện tích: 3830 m²
Khu vực: Ô Môn, Cần Thơ
Cập nhật: 13/04/2026
Hơn 3 Tỷ Sở Hữu Đất 45M Gần Vành Đai 4 – Đức Thượng
VIP

Hơn 3 Tỷ Sở Hữu Đất 45M Gần Vành Đai 4 – Đức Thượng

HƠN 3 TỶ SỞ HỮU ĐẤT 45M GẦN VÀNH ĐAI 4 ĐỨC THƯỢNG Diện tích: 45m Gần ô tô đi lại thuận tiện Vị trí đẹp: Gần KĐT Tân Tây Đô Sát Vành đai 4 Khu vui chơi dân cư đông đúc Hạ tầng đang phát triển mạnh tiềm năng
3.85 Tỷ
Diện tích: 45 m²
Khu vực: Hoài Đức, Hà Nội
Cập nhật: 13/04/2026
Chỉ Hơn 3.X Tỷ – Đất 45M Gần Vành Đai 4 Đức Thượng
VIP

Chỉ Hơn 3.X Tỷ – Đất 45M Gần Vành Đai 4 Đức Thượng

3.85 Tỷ
Diện tích: 45 m²
Khu vực: Hoài Đức, Hà Nội
Cập nhật: 13/04/2026
Siêu Phẩm Mt Đặng Công Bỉnh – Ngang 61M – 3.341M² – Chỉ 16Tr/m²
VIP

SIÊU PHẨM MT ĐẶNG CÔNG BỈNH NGANG 61M 3.341M CHỈ 16TR/M Đặng Công Bỉnh Hóc Môn Trục đường lớn lưu thông thuận tiện tiềm năng tăng giá mạnh Diện tích: 61m x 74m (CN 3.341 6m ) Thổ cư: 300m còn lại đất nông nghiệp Mặt tiền siêu rộng 61m
53 Tỷ
Diện tích: 3341 m²
Khu vực: Quận 12, Hồ Chí Minh
Cập nhật: 13/04/2026
Bán Đất Tđc Đồng Dứa – Đằng Hải – Đường 20M – Giá 48,5Tr/m²
VIP

Bán Đất Tđc Đồng Dứa – Đằng Hải – Đường 20M – Giá 48,5Tr/m²

Lô đất nằm khu TĐC Đồng Dứa vị trí tuyến đầu đường rộng 20m phù hợp xây ở hoặc đầu tư giữ tài sản. Gần trục Lũng Đông kết nối nhanh Lê Hồng Phong Bùi Viện gần sân bay Cát Bi tiện ích đầy đủ. Khu vực hạ tầng đang
5.75 Tỷ
Diện tích: 118 m²
Khu vực: Hải An, Hải Phòng
Cập nhật: 13/04/2026
101M2 Đất Đấu Gia 31Ha Trâu Quỳ. Đường 15M Kinh Doanh Sầm Uất. Chỉ 15 Tỷ X. Lh 0989894845
VIP

101m2 đất đấu gia 31ha Trâu Quỳ. Đường 15m kinh doanh sầm uất. Chỉ 15 tỷ x. Lh 0989894845 Bán đất tại khu đấu giá 31ha Trâu Quỳ Gia Lâm Hà Nội. Diện tích 101m2. Mặt tiền 5m vuông vắn. Đường trước nhà thông các mặt phố siêu lớn như
15.7 Tỷ
Diện tích: 101 m²
Khu vực: Gia Lâm, Hà Nội
Cập nhật: 13/04/2026
Bán Đất 31M2 Trâu Quỳ Gia Lâm Đường 13M Ô Tô Tránh Giá 6 Tỷ X 0989894845
VIP

bán đất 31m2 Trâu Quỳ Gia Lâm đường 13m ô tô tránh giá 6 tỷ x ️ 0989894845 Chính chủ cần bán gấp lô đất đẹp tại khu tái định cư Trâu Quỳ Gia Lâm Hà Nội vị trí cực kỳ tiềm năng Diện tích 31m2 đất vuông vắn không
6.45 Tỷ
Diện tích: 32 m²
Khu vực: Gia Lâm, Hà Nội
Cập nhật: 13/04/2026
Mặt Tiền Dht-Đht Đông Hưng Thuận Quận 12Giáp Song Hành-Trường Chinh-Nhà Ga T3
VIP

MẶT TIỀN DHT-ĐHT ĐÔNG HƯNG THUẬN QUẬN 12 GIÁP SONG HÀNH-TRƯỜNG CHINH-NHÀ GA T3 Mô tả: Đất mặt tiền đường Đông Hưng Thuận 42 giáp sát bên đường Trường Chinh. DT 211M đất 14.5x20M đã lên full thổ cư chủ mua để xây khách sản đã có GPXD 7 tầng
29.5 Tỷ
Diện tích: 211 m²
Khu vực: Quận 12, Hồ Chí Minh
Cập nhật: 13/04/2026
31M2 Tđc Trâu Quỳ Gia Lâm Đường 13M Giá 6 Tỷ X Đầu Tư Tốt 0989894845