Nhà Đất Alo

Đất Đẹp – Giá Tốt – Chính Chủ Cần Bán 2 Lô Đất – Phường Thống Nhất, Tx Buôn Hồ, Đak Lak
VIP

ĐẤT ĐẸP GIÁ TỐT CHÍNH CHỦ CẦN BÁN 2 LÔ ĐẤT PHƯỜNG THỐNG NHẤT TX BUÔN HỒ Đak Lak LÔ 1: ĐẤT 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG VŨ THỤC NƯƠNG Diện tích: 3.160 m (thổ cư 400 m ) Giá bán: 4 9 tỷ (bao bìa bớt lộc) Đất hai mặt
4.9 Tỷ
Diện tích: 3160 m²
Khu vực: Buôn Hồ, Đắk Lắk
Cập nhật: 04/05/2026
Cơ Hội Hiếm: Nhà Đất Mặt Tiền Chu Văn An – 110M² Thổ Cư – Ngay Trung Tâm Phú Quốc
VIP

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN CHU VĂN AN TRUNG TÂM DƯƠNG ĐÔNG PHÚ QUỐC 110m full thổ cư có sẵn nhà cấp 4 Giá chỉ 10 3 Tỷ (thương lượng nhẹ) Mặt tiền đường lớn trung tâm thị trấn thuận tiện kinh doanh & sinh sống Gần chợ trường học khu
10.3 Tỷ
Diện tích: 110 m²
Khu vực: Phú Quốc, Kiên Giang
Cập nhật: 04/05/2026
[Quỹ Đất Đắc Địa] Mặt Tiền Tỉnh Lộ 8 Củ Chi – 1.800M2 (25M X 75M)
VIP

QUỸ ĐẤT ĐẮC ĐỊA MẶT TIỀN TỈNH LỘ 8 CỦ CHI 1.800m2 (25m x 75m) Thông số: Diện tích 1.800m2 (25m x 75m). Thế đất cao ráo bằng phẳng sở hữu mặt tiền ngang 25m cực kỳ khan hiếm ngay trục đường huyết mạch Tỉnh Lộ 8 Củ Chi. Vị
1 Tỷ
Diện tích: 1800 m²
Khu vực: Củ Chi, Hồ Chí Minh
Cập nhật: 04/05/2026
[Quỹ Đất Thịnh Vượng] Mặt Tiền Tỉnh Lộ 15 Phú Hòa Đông Củ Chi – 1.800M2 (25M X 75M)
VIP

QUỸ ĐẤT THỊNH VƯỢNG MẶT TIỀN TỈNH LỘ 15 PHÚ HÒA ĐÔNG CỦ CHI 1.800m2 (25m x 75m) Thông số: Diện tích 1.800m2 (25m x 75m). Mặt tiền ngang 25m rộng mở ngay trục đường huyết mạch Tỉnh Lộ 15 xã Phú Hòa Đông Củ Chi. Thế đất cao ráo
1 Tỷ
Diện tích: 1800 m²
Khu vực: Củ Chi, Hồ Chí Minh
Cập nhật: 04/05/2026
100M Full Thổ Cư Mặt Tiền 6M - Đồng Trạng, Cổ Đông, Giá Nhỉnh 3 Tỷ
VIP

LÔ ĐẤT ĐỒNG TRẠNG CỔ ĐÔNG 100M FULL THỔ CƯ MẶT TIỀN 6M GIÁ NHỈNH 3 TỶ Diện tích: 100m full thổ cư Mặt tiền rộng 6m vuông vắn cực đẹp để xây nhà hoặc đầu tư Đường trước đất rộng ô tô vào thoải mái Vị trí chiến lược:
3.5 Tỷ
Diện tích: 100 m²
Khu vực: Sơn Tây, Hà Nội
Cập nhật: 04/05/2026
[Siêu Quỹ Đất] Mặt Tiền Hồ Văn Tắng Tân Phú Trung Củ Chi – 9.000M2 (50M X 180M)
VIP

SIÊU QUỸ ĐẤT MẶT TIỀN HỒ VĂN TẮNG TÂN PHÚ TRUNG CỦ CHI 9.000m2 (50m x 180m) Thông số: Diện tích 9.000m2 (50m x 180m). Thế đất vuông vức cao ráo mặt tiền ngang 50m cực kỳ khoáng đạt. Đã có sẵn thổ cư địa thế lý tưởng để triển
1 Tỷ
Diện tích: 9000 m²
Khu vực: Củ Chi, Hồ Chí Minh
Cập nhật: 04/05/2026
[Siêu Quỹ Đất] Mặt Tiền Tỉnh Lộ 8 Củ Chi – 8.400M2 (70M X 120M)
VIP

SIÊU QUỸ ĐẤT MẶT TIỀN TỈNH LỘ 8 CỦ CHI 8.400m2 (70m x 120m) Thông số: Diện tích 8.400m2 (0.84 Hecta). Kích thước vàng 70m x 120m với chiều ngang 70m vô cùng bề thế. Địa thế vuông vức hạ tầng hoàn hảo cực kỳ lý tưởng để triển khai
1 Tỷ
Diện tích: 8400 m²
Khu vực: Củ Chi, Hồ Chí Minh
Cập nhật: 04/05/2026
Chủ Cần Tiền Bán Gấp Lô Góc 2 Mặt Tiền - Đường Ô Tô Ngọc Hiệp
VIP

CHỦ CẦN TIỀN BÁN GẤP LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN - ĐƯỜNG Ô TÔ NGỌC HIỆP Gần cầu Hộ ở ngay trung tâm tiện ích đủ Hẻm ô tô 3m vào tận đất 82 8m (còn 49m sau QH) Đông Nam cực mát Chỉ : 2ty150 bớt cho khách thiện
2.15 Tỷ
Diện tích: 83 m²
Khu vực: Nha Trang, Khánh Hòa
Cập nhật: 04/05/2026
Đất Đẹp - Giá Tốt - Cần Bán Nhanh Lô Đất Vị Trí Đắc Địa Tại Xã Quyết Thắng, Lạc Sơn, Hòa Bình
VIP

ĐẤT ĐẸP - GIÁ TỐT - Cần Bán Nhanh Lô Đất Vị Trí Đắc Địa Tại Xã Quyết Thắng Lạc Sơn Hòa Bình Diện tích: 366m2 thổ cư 78m2 Giá bán: chỉ với 260tr - Các tiện ích về an sinh xã hội đầy đủ: gần chợ trường học ubnd..
260 Tỷ
Diện tích: 366 m²
Khu vực: Lạc Sơn, Hòa Bình
Cập nhật: 04/05/2026
Đất Mặt Tiền Đẹp – Giá Tốt – Chính Chủ Cần Bán Tại Xã Phước Khánh, Huyện Nhơn Trạch
VIP

ĐẤT MẶT TIỀN ĐẸP GIÁ TỐT CHÍNH CHỦ CẦN BÁN Tại Xã Phước Khánh Huyện NHƠN TRẠCH Địa chỉ: MT Đường Phạm Thái Bường Xã Phước Khánh Huyện Nhơn Trạch Đồng Nai Diện tích: 1283m2 Giá bán: 11 5 tỷ (Có thương lượng cho khách thiện chí mua) Tổng Diện
11.5 Tỷ
Diện tích: 1283 m²
Khu vực: Nhơn Trạch, Đồng Nai
Cập nhật: 04/05/2026
[Siêu Quỹ Đất Nội Đô] Mặt Tiền Tô Ký Quận 12 – 10.000M2 (1 Hecta)
VIP

SIÊU QUỸ ĐẤT NỘI ĐÔ MẶT TIỀN TÔ KÝ QUẬN 12 10.000m2 (1 HECTA) Thông số: Diện tích 10.000m2 (1 Hecta). Kích thước: Ngang 50m x 200m. Thế đất vuông vức cao ráo mặt tiền ngang 50m cực kỳ đẳng cấp. Đây là quỹ đất mẫu nội đô diện tích
1 Tỷ
Diện tích: 10 m²
Khu vực: Hóc Môn, Hồ Chí Minh
Cập nhật: 04/05/2026
Nền Duy Nhất, Kdc Thái Sơn, 10X25m, Giá 58.5 Triệu/m, Xây Dựng Ngay
VIP

Chuyên bán đất biệt thự.Dự án: KDC Thái Sơn (Bộ Quốc Phòng).- Diện tích: 10 x 25 (250m).- Pháp lý: Sổ hồng lâu dài (xây dựng liền).- Giá bán: 58.5 triệu/m2- Vị trí: Dự án nằm giữa 2 trục đường lớn (Nguyễn Hữu Thọ & Lê Văn Lương) xã Phước
14.62 Tỷ
Diện tích: 250 m²
Khu vực: Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Cập nhật: 04/05/2026
[Siêu Quỹ Đất Dự Án] Mặt Tiền Tô Ký Quận 12 – 10.000M2 (50M X 200M)
VIP

SIÊU QUỸ ĐẤT DỰ ÁN MẶT TIỀN TÔ KÝ QUẬN 12 10.000m2 (50m x 200m) Thông số: Diện tích 10.000m2 (1 Mẫu). Kích thước vàng 50m x 200m với mặt tiền ngang 50m cực kỳ bề thế. Thế đất vuông vức cao ráo là quỹ đất nội đô quy mô
1 Tỷ
Diện tích: 10 m²
Khu vực: Hóc Môn, Hồ Chí Minh
Cập nhật: 04/05/2026
[Siêu Phẩm Độc Bản] Mặt Tiền Ung Văn Khiêm Bình Thạnh – 360M2 (9M X 40M)
VIP

SIÊU PHẨM ĐỘC BẢN MẶT TIỀN UNG VĂN KHIÊM BÌNH THẠNH 360m2 (9m x 40m) Thông số: Diện tích 360m2. Tỉ lệ vàng (9m x 40m) cực kỳ bề thế. Khuôn đất vuông vức diện tích lớn độc bản tại khu vực lý tưởng để phát triển Tòa nhà văn
1 Tỷ
Diện tích: 360 m²
Khu vực: Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
Cập nhật: 04/05/2026
Bán Đất Kdc Sg Mới 4X15 Chỉ 4 Tỷ 6
VIP

Bán Đất Kdc Sg Mới 4X15 Chỉ 4 Tỷ 6

BÁN ĐẤT KDC SG MỚI 4x15 Chỉ 4 Tỷ 6 Diện tích: Lô B6 mặt tiền đường 8m Giá: 4 tỷ 6 (thương lượng) Sổ hồng sẵn công chứng trong ngày ️ Xây dựng tự do hỗ trợ vay ngân hàng Liên hệ 0788639468 xem đất trực tiếp Xin cảm
4.6 Tỷ
Diện tích: 60 m²
Khu vực: Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Cập nhật: 04/05/2026
[Siêu Phẩm] Mặt Tiền Tỉnh Lộ 8 Trung An Củ Chi – 2.937M2 (33M X 89M)
VIP

SIÊU PHẨM MẶT TIỀN TỈNH LỘ 8 TRUNG AN CỦ CHI 2.937m2 (33m x 89m) Thông số: Diện tích 2.937m2 (33m x 89m). Mặt tiền ngang 33m cực kỳ bề thế ngay trục chính Tỉnh Lộ 8 xã Trung An Củ Chi. Thế đất cao ráo vuông vức vị trí