Nhà Đất Alo

Nhà Xưởng 1000M2 – Hiệp Thành 43, Q12 – Đang Sx, Vào Là Chạy Ngay
VIP

NHÀ XƯỞNG 1000M2 HIỆP THÀNH 43 Q12 ĐANG SX VÀO LÀ CHẠY NGAY Vị trí đẹp: Hiệp Thành 43 cách MT Trần Thị Hè chỉ 50m Đường trước xưởng 8m xe tải ra vào thoải mái Diện tích: 1000m thổ cư: 900m Hiện trạng: Nhà xưởng đẹp đang sản xuất
26 Tỷ
Diện tích: 1000 m²
Khu vực: Quận 12, Hồ Chí Minh
Cập nhật: 23/04/2026
Nhà (9X40) Mặt Tiền Hiếm – Ngang Khủng 9M Ngay Xuân Thới Sơn, Hóc Môn
VIP

NHÀ (9x40) MẶT TIỀN HIẾM NGANG KHỦNG 9M NGAY XUÂN THỚI SƠN HÓC MÔN. DT đẹp: 9m x 40m tổng 360m (300m thổ cư) Mặt tiền rộng hiếm cực kỳ thích hợp: xây biệt thự nhà trọ showroom kinh doanh đa ngành Vị trí: Xuân Thới Sơn 16 gần chợ
12 Tỷ
Diện tích: 320 m²
Khu vực: Hóc Môn, Hồ Chí Minh
Cập nhật: 23/04/2026
Bán Nhà Sài Đồng 55M2 - 6 Tầng Thang Máy - Gara 2 Ô Tô - Giá 16.X Tỷ
VIP

Bán Nhà Sài Đồng 55m2 x 6 Tầng Thang Máy - Gara 2 Ô Tô - Giảm Sốc 500Tr - Giá 16.x Tỷ Nội dung chi tiết CHỦ NHÀ CẦN TIỀN CẮT LỖ 500 TRIỆU NHÀ ĐẸP LONG LANH TRUNG TÂM SÀI ĐỒNG FULL NỘI THẤT CAO CẤP Gia đình
16 Tỷ
Diện tích: 55 m²
Khu vực: Long Biên, Hà Nội
Cập nhật: 23/04/2026
Cực Ngon Đất Cạnh Quốc Lộ 80M, Giá Chỉ Có 3X
VIP

Cực Ngon Đất Cạnh Quốc Lộ 80M, Giá Chỉ Có 3X

Hàng hiếm khu dân cư đông đúc cạnh Quốc lộ xung quanh nhiều trường Đại Học và Khu CNC Hòa Lạc tiềm năng kinh doanh và đầu tư lớn. Gia đình cần tiền chuyển nhà nên bán gấp cho NĐT hữu duyên.
3.89 Tỷ
Diện tích: 100 m²
Khu vực: Sơn Tây, Hà Nội
Cập nhật: 23/04/2026
Nhà Mới Thạch Bàn – Ô Tô Đỗ Cửa – Nội Thất Xịn Ở Ngay 6 Tỷ
VIP

Nhà Mới Thạch Bàn – Ô Tô Đỗ Cửa – Nội Thất Xịn Ở Ngay 6 Tỷ

NHÀ MỚI THẠCH BÀN Ô TÔ ĐỖ CỬA NỘI THẤT XỊN Ở NGAY 6 TỶ Ngách rộng 7 chỗ vào thoải mái cách ô tô tránh 20m 40m ra đường taxi đón Nhanh ra cầu Thanh Trì QL5 cao tốc HN HP Vào nội đô qua cầu Vĩnh Tuy Chương
6.7 Tỷ
Diện tích: 30 m²
Khu vực: Long Biên, Hà Nội
Cập nhật: 23/04/2026
Siêu Phẩm 1000M² An Phước, Long Thành – Giá Tốt – Dễ Chia Lô
VIP

SIÊU PHẨM 1000M AN PHƯỚC LONG THÀNH GIÁ TỐT DỄ CHIA LÔ Chỉ cần vốn khoảng 4 2 tỷ là có thể sở hữu ngay DIỆN TÍCH: 1.042 0 m GIÁ BÁN: 14.5 tỷ (Có thương lượng cho khách thiện chí). PHÁP LÝ: Sổ hồng riêng chính chủ pháp lý
14.5 Tỷ
Diện tích: 1042 m²
Khu vực: Long Thành, Đồng Nai
Cập nhật: 23/04/2026
Bán Tòa Nhà Mặt Phố Vương Thừa Vũ - Thanh Xuân - 9 Tầng Thang Máy - Dòng Tiền 100Tr/tháng - Kinh
VIP

Thông số: Diện tích 115m2 xây dựng 9 tầng thang máy hoành tráng mặt tiền 5.2m. Tòa nhà sở hữu vị trí đắc địa thiết kế hiện đại tối ưu hóa công năng khai thác đa loại hình. Vị trí: Tọa lạc tại vị trí kim cương mặt phố Vương
44.8 Tỷ
Diện tích: 115 m²
Khu vực: Thanh Xuân, Hà Nội
Cập nhật: 23/04/2026
Bán Nhà Thanh Bình – Hà Đông 36M² – 4 Tầng – 10 Tỷ
VIP

Bán Nhà Thanh Bình – Hà Đông 36M² – 4 Tầng – 10 Tỷ

BÁN NHÀ THANH BÌNH Hà Đông 36m 4 TẦNG 10 TỶ NGÕ THÔNG KINH DOANH Ô TÔ QUA NHÀ GẦN HỒ MỖ LAO Vị trí đẹp khu dân cư đông đúc ️ Gần hồ Mỗ Lao tiện ích đầy đủ ️ Phù hợp vừa ở vừa kinh doanh Nhà dân
10 Tỷ
Diện tích: 36 m²
Khu vực: Hà Đông, Hà Nội
Cập nhật: 23/04/2026
Bán Nhà Phân Lô Nguyễn Chánh - Cầu Giấy - Ô Tô Tránh - View Sân Chơi - Nhà Đẹp Ở Ngay - Hạ Chào
VIP

Thông số: Diện tích 66m2 xây dựng 5 tầng khung cột bê tông kiên cố mặt tiền 5.1m. Nhà còn rất mới khách mua chỉ việc xách vali về ở ngay để hưởng thụ không gian sống đẳng cấp. Vị trí: Tọa lạc tại khu phân lô Nguyễn Chánh trung
29.3 Tỷ
Diện tích: 66 m²
Khu vực: Cầu Giấy, Hà Nội
Cập nhật: 23/04/2026
Mặt Tiền Nguyễn Thị Pha – Nhà Đẹp Nở Hậu, Kinh Doanh Cực Đỉnh
VIP

MẶT TIỀN NGUYỄN THỊ PHA NHÀ ĐẸP NỞ HẬU KINH DOANH CỰC ĐỈNH Đông Thạnh Hóc Môn - Khu dân cư đông đúc buôn bán tấp nập. Thông tin nổi bật: Diện tích: 6.43m x 20m nở hậu 8m (tài lộc) Công nhận: 131m Kết cấu: Nhà đúc 1 lầu
8.15 Tỷ
Diện tích: 131 m²
Khu vực: Hóc Môn, Hồ Chí Minh
Cập nhật: 23/04/2026
Giá Đã Giảm Sâu Nhà 2 Mặt Tiền Nguyễn Ảnh Thủ – Góc Song Hành
VIP

BÁN NHÀ 2 MẶT TIỀN NGUYỄN ẢNH THỦ GÓC SONG HÀNH Vị trí cực đẹp: Góc 2 mặt tiền đường Nguyễn Ảnh Thủ & Song Hành khu vực sầm uất giao thông thuận tiện. Diện tích: Ngang: 25m x Dài: 90m Nở hậu: 27m Tổng diện tích: 2.245m Thổ cư:
165 Tỷ
Diện tích: 1525 m²
Khu vực: Hóc Môn, Hồ Chí Minh
Cập nhật: 23/04/2026
VIP

8.15 Tỷ
Diện tích: 131 m²
Khu vực: Hóc Môn, Hồ Chí Minh
Cập nhật: 23/04/2026
Bán Nhà Phân Lô Mạc Thái Tổ - Cầu Giấy - Ô Tô Tránh - Kinh Doanh - Giá Đầu Tư 313 Tr/m2
VIP

Thông số: Diện tích 108m2 xây dựng 6 tầng chắc chắn mặt tiền 5 2m. Nhà có thiết kế 2 mặt thoáng trước sau cực kỳ hiếm có không gian tràn ngập ánh sáng tự nhiên. Vị trí: Tọa lạc tại khu phân lô Mạc Thái Tổ đường rộng 2
33.8 Tỷ
Diện tích: 108 m²
Khu vực: Cầu Giấy, Hà Nội
Cập nhật: 23/04/2026
Siêu Phẩm Nhà Vườn Đại Thắng, Hòa Nghĩa – 880M2 – Giá Cực
VIP

Siêu Phẩm Nhà Vườn Đại Thắng, Hòa Nghĩa – 880M2 – Giá Cực "Mềm" Chỉ 2,X Tỷ-Zalo: 0567 222 555

- SIÊU PHẨM NHÀ VƯỜN ĐẠI THẮNG HÒA NGHĨA 880M2 GIÁ CỰC MỀM CHỈ 2 X TỶ-ZALO: 0567 222 555 - Bạn đang mơ ước về một không gian sống xanh một khu vườn yên tĩnh để thư giãn cuối tuần hay một khu Farmstay độc đáo? Lô đất diện
2.35 Tỷ
Diện tích: 63 m²
Khu vực: Dương Kinh, Hải Phòng
Cập nhật: 23/04/2026
Biệt Thự Sân Vườn 1000M² – An Sương, Quận 12
VIP

Biệt Thự Sân Vườn 1000M² – An Sương, Quận 12

BIỆT THỰ SÂN VƯỜN 1000M AN SƯƠNG QUẬN 12 Diện tích: 1.036m ngang 42m cực hiếm Hẻm: 5m cách mặt tiền ĐHT02 chỉ 20m Kết nối nhanh: Trường Chinh Phan Văn Hớn Quang Trung Tô Ký Nguyễn Văn Quá Kết cấu: Biệt thự 3 tầng: 6PN khép kín sân thượng
75 Tỷ
Diện tích: 1074 m²
Khu vực: Quận 12, Hồ Chí Minh
Cập nhật: 23/04/2026
VIP

26 Tỷ
Diện tích: 1000 m²
Khu vực: Quận 12, Hồ Chí Minh
Cập nhật: 23/04/2026
Bán 180M² Đất Tặng Quán Cafe Đang Kinh Doanh – Quốc Lộ 13 – Hiệp Bình Phước – Tp Thủ Đức
VIP