Nhà Đất Alo

Bán Gấp Nhà Hóc Môn Giá Rẻ - 949 Triệu - Chính Chủ
VIP

Bán Gấp Nhà Hóc Môn Giá Rẻ - 949 Triệu - Chính Chủ

Bán nhà Hóc Môn giá 949 triệu, diện tích 49m2, sổ riêng, công chứng ngay. Vị trí đẹp, tiện ích đầy đủ, phù hợp để ở hoặc đầu tư. Liên hệ ngay!
949 Triệu
Diện tích: 49 m²
Khu vực: Hóc Môn, Hồ Chí Minh
Cập nhật: 17/09/2025
Mở Bán D.a Alluvia-City Kđt Sinh Thái Khoáng Nóng Tự Nhiên .Bến Du Thuyền Từ Kđt Ra Sông Hồng (7/9)
VIP

MỞ BÁN chỉ còn 5 SUẤT NGOẠI GIAO SHOPHOUSE - BIỆT THỰ - SỞ HỮU LÂU DÀI ALLUVIA CITY TRÀN NGẬP THIÊN NHIÊN KHÍ PHÁCH ĐẲNG CẤPNằm bên bờ sông Hồng hiền hoà cách trung tâm Hà Nội chỉ khoảng 12 km (20 phút đi xe) Alluvia City Văn Giang
15.01 Tỷ
Diện tích: 120 m²
Khu vực: Văn Giang, Hưng Yên
Cập nhật: 17/09/2025
Bán tòa nhà 5 tầng, Quận 1 - Tiềm năng kinh doanh vượt trội
VIP

Bán tòa nhà 5 tầng, Quận 1 - Tiềm năng kinh doanh vượt trội

Cơ hội sở hữu tòa nhà 5 tầng trung tâm Quận 1, vị trí đắc địa, giao thông thuận tiện, tiềm năng cho thuê hoặc kinh doanh đa ngành. Liên hệ ngay: 0909813198
17.9 Tỷ
Diện tích: 80 m²
Khu vực: Quận 1, Hồ Chí Minh
Cập nhật: 17/09/2025
1.7X Tỷ 98.7M2 Lô Góc Hòa Nghĩa Dương Kinh Zalo 0567222555
VIP

1.7X Tỷ 98.7M2 Lô Góc Hòa Nghĩa Dương Kinh Zalo 0567222555

1.7x tỷ 98.7m2 lô góc Hòa Nghĩa Dương Kinh Zalo 0567222555 Bán đất lô góc TDP 3 Hòa Nghĩa Dương Kinh vị trí trung tâm ngõ 188 Đại Thắng. Diện tích 98 7m2 mặt tiền 5m đường trước đất rộng 5m ô tô đi lại thoải mái. Hướng Tây sổ
1.7 Tỷ
Diện tích: 98 m²
Khu vực: Dương Kinh, Hải Phòng
Cập nhật: 17/09/2025
 Bán Nhà 5 Tầng 1 Tum – Full Nội Thất Cao Cấp – Trung Tâm Trâu Quỳ, Gia Lâm
VIP

Diện tích: 40 m vuông vắn Mặt tiền: 4.4m rộng rãi Đường trước nhà: 2m ngõ thoáng xe máy tránh nhau thoải mái Kết cấu: 5 tầng 1 tum thiết kế hiện đại công năng đầy đủ Nội thất: Full nội thất cao cấp (điều hòa tủ bếp giường tủ
7.4 Tỷ
Diện tích: 40 m²
Khu vực: Gia Lâm, Hà Nội
Cập nhật: 17/09/2025
Bán Biệt Thự C37 Bắc Hà Tố Hữu - Giá Tốt Tháng 7/2024
VIP

Bán Biệt Thự C37 Bắc Hà Tố Hữu - Giá Tốt Tháng 7/2024

Bán biệt thự C37 Bắc Hà, Tố Hữu, Hà Nội. Diện tích 145m2, mặt tiền 9m, giá chỉ 340tr/m2. Vị trí đẹp, tiện ích đầy đủ, tiềm năng sinh lời cao. Liên hệ ngay!
340 Triệu
Diện tích: 145 m²
Khu vực: Nam Từ Liêm, Hà Nội
Cập nhật: 17/09/2025
Nhà Cấp 4 Chính Chủ Hóc Môn - Giá Chỉ 849 Triệu
VIP

Nhà Cấp 4 Chính Chủ Hóc Môn - Giá Chỉ 849 Triệu

Bán nhà cấp 4 chính chủ tại Hóc Môn với giá 849 triệu. Diện tích 5x23m, sổ riêng, công chứng ngay. Tiện ích đầy đủ, vào ở ngay. Liên hệ: 0909 518 692.
849 Triệu
Diện tích: 115 m²
Khu vực: Hóc Môn, Hồ Chí Minh
Cập nhật: 17/09/2025
Nhà Phố Trung Tâm Bình Tân - Giá Tốt Nhất - Sở Hữu Ngay!
VIP

Nhà Phố Trung Tâm Bình Tân - Giá Tốt Nhất - Sở Hữu Ngay!

Cơ hội sở hữu nhà phố mặt tiền đường Hồ Văn Long, Bình Tân với giá chỉ từ 6.8 tỷ. Thiết kế hiện đại, pháp lý chuẩn, hỗ trợ tư vấn miễn phí.
6.8 Tỷ
Diện tích: 120 m²
Khu vực: Bình Tân, Hồ Chí Minh
Cập nhật: 17/09/2025
Bán Biệt Thự Lô Góc View Công Viên Foresa Xuân Phương - 4 Tầng, 140m²
VIP

Bán biệt thự liền kề lô góc, view công viên KĐT Foresa Xuân Phương, Nam Từ Liêm. Diện tích 140m², 4 tầng, thiết kế hiện đại, an ninh tuyệt đối, tiện ích đầy đủ. Giá 30 tỷ (TL). Liên hệ: 0975200330
30 Tỷ
Diện tích: 140 m²
Khu vực: Nam Từ Liêm, Hà Nội
Cập nhật: 17/09/2025
1.4X Tỷ 50.9M2 + 100M2 Ao Giáp Sông He Dương Kinh Zalo 0567222555
VIP

1.4x tỷ 50.9m2 100m2 ao giáp sông He Dương Kinh Zalo 0567222555 Lô đất hiếm hai mặt ngõ view sông He thoáng mát quanh năm. Diện tích gồm 50 9m2 đất thổ cư 100m2 đất ao liền kề thích hợp làm nhà vườn homestay nghỉ dưỡng. Đường ô tô đỗ
1.4 Tỷ
Diện tích: 50 m²
Khu vực: Dương Kinh, Hải Phòng
Cập nhật: 17/09/2025
58 Lô Góc Tân Hoà 10- Dt 160M2 Ngang Gần 9M-Tt Thanh Khê- Mặt Tiền Chợ Tân An
VIP