Nhà Đất Alo

Bán Nhà Đa Sỹ - 36M2 – 5 Tầng – Rẻ Nhất Khu Vực Chỉ 5.6 Tỷ
VIP

Bán Nhà Đa Sỹ - 36M2 – 5 Tầng – Rẻ Nhất Khu Vực Chỉ 5.6 Tỷ

- Diện tích: 32m Xây 5 tầng chắc chắn Công năng: 3 phòng ngủ 1 phòng khách bếp sân phơi đầy đủ tiện ích sử dụng - Ngõ ba gác tránh sạch sẽ cách ô tô 30m Ưu điểm nổi bật: Giá chỉ 5 6 tỷ RẺ NHẤT ĐA SỸ
5.6 Tỷ
Diện tích: 36 m²
Khu vực: Hà Đông, Hà Nội
Cập nhật: 05/08/2025
Sở Hữu Căn Hộ Vinhomes    Chưa Bao Giờ Dễ Dàng Đến Thế, ́ ̂́
VIP

Sở Hữu Căn Hộ Vinhomes Chưa Bao Giờ Dễ Dàng Đến Thế, ́ ̂́

̛̉ ̛̃ ̀ ̂ ̀ ̣̂ ̛ ̛̀ ̂̃ ̀ ̂́ ̂́!!! Mở bán The PARIS 6 giá chỉ từ 6x tr/m2 Vị trí đắc địa: Nằm trên trục đường huyết mạch Lý Thánh Tông ngay cửa ngõ của dự án kết nối giao thông vô cùng thuận tiện.Kế cận
3.5 Tỷ
Diện tích: 64 m²
Khu vực: Gia Lâm, Hà Nội
Cập nhật: 05/08/2025
Sở Hữu Ngay Căn Nhà 4 Tầng Vị Trí Đẹp Tại Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
VIP

SỞ HỮU NGAY CĂN Nhà 4 Tầng Vị Trí Đẹp tại Khương Trung Thanh Xuân Hà Nội Thông tin chi tiết: Diện tích: 50 m2.lh O97622O8O9 Đường trước nhà rộng hơn 2m chỉ cách mặt phố Khương Trung 50m Xây dựng: 4 tầng 4 phòng ngủ 3 wc Thiết kế:
9.9 Tỷ
Diện tích: 50 m²
Khu vực: Thanh Xuân, Hà Nội
Cập nhật: 05/08/2025
Phú Diễn – 242M² – Mặt Tiền 5.7M – Nhỉnh 10 Tỷ – Từ Liêm
VIP

Phú Diễn – 242M² – Mặt Tiền 5.7M – Nhỉnh 10 Tỷ – Từ Liêm

Phú Diễn 242m Mặt tiền 5.7m Nhỉnh 10 Tỷ Từ Liêm MẶT NGÕ TO OTO TRÁNH ĐẤT ĐẸP KHU VỰC TĂNG GIÁ MẠNH Vị trí cực đẹp mặt ngõ 68 cách đường Phú Diễn chỉ 200m đối diện sông Nhuệ. Trước nhà ô tô tránh ngõ thông thoáng phù hợp
13.3 Tỷ
Diện tích: 242 m²
Khu vực: Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Cập nhật: 05/08/2025
Mặt Phố Vip Hiếm Nhà Bán Đã Hạ Chàođẹp  Lắm Luôn Chẳng Có Căn Thứ Hai Mặt Phố , Đặng Tiến Đông,
VIP

Mặt Phố Vip Hiếm Nhà Bán Đã Hạ Chàođẹp Lắm Luôn Chẳng Có Căn Thứ Hai Mặt Phố , Đặng Tiến Đông,

️ Đẹp lắm luôn chẳng có căn thứ hai mặt phố ĐẶNG TIẾN ĐÔNG TRẦN QUANG DIỆU _ĐỐNG ĐA. VỚI DIỆN TÍCH 65M TÒA NHÀ 7 TẦNG mặt tiền lớn sổ vuông diện tích rộng mặt tiền 6.4m CHỦ CẦN TIỀN HẠ GẤP 5 TỶ CÒN 41 5 TỶ. ️
41.5 Tỷ
Diện tích: 65 m²
Khu vực: Đống Đa, Hà Nội
Cập nhật: 05/08/2025
Chủ Nhà Cần Tiền Bán Gấp! Giá Siêu Tốt. Tầng 2 Siêu Hiếm Giá Nhỉnh 3 Tỷ Tại Bách Khoa
VIP

Chủ cần tiền bán gấp! Giá siêu tốt! Tầng 2 siêu hiếm nhỉnh 3 tỷ Căn tập thể Bách Khoa- Mặt phố Nguyễn Hiền- Lê Thanh Nghị Hai Bà Trưng 2 ngủ ban công rộng thoáng ánh nắng ngập tràn - Thiết kế: 2 ngủ khách bếp - Diện tích
3 Tỷ
Diện tích: 60 m²
Khu vực: Hai Bà Trưng, Hà Nội
Cập nhật: 05/08/2025
Bán Nhà Cũ Hiện Có 30 Phòng Cho Thuê - 128M2, 5 Tầng, Mt 7M, Giá 25 Tỷ
VIP

Bán Nhà Cũ Hiện Có 30 Phòng Cho Thuê - Ngõ 75 Hồ Tùng Mậu 128m2 5 tầng Mt 7m Giá 25 tỷ ( 195tr/m2 ) CÁCH Ô TÔ TRÁNH 15M - 30 PHÒNG KHÉP KÍN - DÒNG TIỀN 100 TR/THÁNG - 2 THOÁNG TRƯỚC SAU Vị trí trung tâm
25 Tỷ
Diện tích: 128 m²
Khu vực: Cầu Giấy, Hà Nội
Cập nhật: 05/08/2025
Phú Diễn – 242M² – Mặt Tiền 5.7M – Nhỉnh 10 Tỷ – Từ Liêm
VIP

Phú Diễn – 242M² – Mặt Tiền 5.7M – Nhỉnh 10 Tỷ – Từ Liêm

13.3 Tỷ
Diện tích: 242 m²
Khu vực: Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Cập nhật: 05/08/2025
Bán Nhà Tại Phố Quyết Thắng - Yên Nghĩa- Hà Đông Ô Tô Đậu Trong Nhà. Kinh Doanh Tốt, Chỉ 9Ty Hơn Tý
VIP

Gia đình cần bán nhà gấp chuyển công tác . dt sổ 48m2 thực 55m2 mặt tiền rộng 5.7m. Đường trc nhà 5m ô tô đậu trong nhà nhà mặt phố kinh doanh tốt nhà kết cấu chắc chắn và hiện đại đường trc nhà thông tú tung giao thông
9.57 Tỷ
Diện tích: 55 m²
Khu vực: Hà Đông, Hà Nội
Cập nhật: 05/08/2025
Tin mới đăng