Nhà Đất Alo

Bán 3 Lô Đất F0 Mặt Tiền Đường Số 2 Hiệp Bình Phước, Thủ Đức

- Giá: chỉ từ 120 Triệu/m² (Thương Lượng)
——————
- Vị trí: Mặt tiền Đường Số 2, Hiệp Bình Phước – đường 10m, 2 ô tô tránh nhau
- Diện tích: 4x20m, 4x24m, Full thổ cư
- Hiện trạng: Đất trống, tiện xây mới
- Công năng: Xây nhà phố, văn phòng công ty, mặt bằng kinh doanh
- Pháp lý: Khu dân cư hiện hữu, sổ riêng
- Hướng: Tây Bắc
- Giá: chỉ từ 120 Triệu/m² (còn thương lượng)
- Hàng F0 hiếm – mặt tiền đường lớn, giá trị cao
- Vị trí đẹp, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh
- Thanh khoản tốt, khu vực phát triển mạnh
- Gần Vạn Phúc – hưởng lợi hạ tầng và tiện ích
- Cách Quốc Lộ 13 chỉ ~200m, Vạn Phúc City ~1km
- Di chuyển Cầu Bình Triệu – Phạm Văn Đồng chỉ 3–5 phút
- Kết nối nhanh Bình Thạnh – Quận 1
- Gần KDC Sông Đà, nhà thờ Fatima, trường học, chợ, Gigamall
——————
- 0902669004 – 0984972839
- BĐS Mộc Hỏa Real – Uy tín là thương hiệu
  • Bán 3 Lô Đất F0 Mặt Tiền Đường Số 2 Hiệp Bình Phước, Thủ Đức

Bán nhà mặt phố Thành phố Thủ Đức Hồ Chí Minh

Bán Lô Đất F0 Sát Vạn Phúc – Đường Số 9 Hiệp Bình Phước, Thủ Đức
VIP

Bán Lô Đất F0 Sát Vạn Phúc Đường Số 9 Hiệp Bình Phước Thủ Đức - Giá: 7.3 Tỷ/Lô (Thương Lượng) - Vị trí: Hiệp Bình Phước sát Vạn Phúc City đường xe tải - Diện tích: 86m /lô ngang 5.5m - Hiện trạng: Đất trống xây dựng tự do
7.3 Tỷ
Diện tích: 86 m²
Khu vực: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Cập nhật: 14/05/2026
Bán Nhà Mặt Phố 3 Tầng, Đường Số 38, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Tp Hcm. Dt - 70M2. Giá 8.4 Tỷ
VIP

BÁN NHÀ MẶT PHỐ THỦ ĐỨC - CHỐT NGAY KẺO LỠ! Anh em ơi ai đang tìm chốn an cư lạc nghiệp hoặc muốn đầu tư sinh lời thì vào đây! Căn nhà mặt phố ở đường số 38 Hiệp Bình Chánh Thủ Đức ngay vị trí vàng luôn nè.
8.4 Tỷ
Diện tích: 70 m²
Khu vực: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Cập nhật: 14/05/2026
Bán Nhà Đẹp 3 Lầu Đường 25 Hiệp Bình Chánh – Khu Biệt Thự Bên Sông – Sát Gigamall
VIP

Bán Nhà Đẹp 3 Lầu Đường 25 Hiệp Bình Chánh Khu Biệt Thự Bên Sông Sát Gigamall - Giá: 17.6 Tỷ (Thương Lượng Trực Tiếp Chủ) - Vị trí: Đường 25 Hiệp Bình Chánh khu biệt thự bên sông sát Gigamall Phạm Văn Đồng - Diện tích: 6.8 x 17
17.6 Tỷ
Diện tích: 117 m²
Khu vực: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Cập nhật: 13/05/2026
Bán Đất Tặng Nhà Trệt Lầu Mặt Tiền – Đường Số 7, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức
VIP

BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ TRỆT LẦU MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 7 HIỆP BÌNH PHƯỚC THỦ ĐỨC - Giá: 10 tỷ (thương lượng) GIÁ TỐT CHO ĐẦU TƯ - Vị trí: Đường số 7 P. Hiệp Bình Phước TP Thủ Đức - Mặt tiền đường kinh doanh tốt - Cách Quốc
10 Tỷ
Diện tích: 85 m²
Khu vực: Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Cập nhật: 13/05/2026
VIP

Bán 3 Lô Đất F0 Mặt Tiền Đường Số 2 Hiệp Bình Phước Thủ Đức - Giá: chỉ từ 120 Triệu/m (Thương Lượng) - Vị trí: Mặt tiền Đường Số 2 Hiệp Bình Phước đường 10m 2 ô tô tránh nhau - Diện tích: 4x20m 4x24m Full thổ cư -